.•´¨ `*:•.HÃY ĐỂ A3 LÀ MÃI MÃI.•:*´ ¨`•.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.•´¨ `*:•.HÃY ĐỂ A3 LÀ MÃI MÃI.•:*´ ¨`•.

»~:¤.•·´`·.Ngôi nhà tình bạn....·´`·•.¤:~«

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Pà-kon A3

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
...:DucNhat:...
Admin

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime12/10/2007, 4:35 pm

Các bạn ah!Trang này mình viết nên với tiêu chí là: "web của tất cả các thành viên A3"! vì thế mình hiện tại mới đưa ra giao diện của trang web,phần còn lại là phụ thuộc vào các bạn đó!Mình nghĩ giao diện này còn nhiều lỗi nên các bạn đóng góp ý kiến qua diễn đàn nhé!
Các bạn à! Gãy cùng mình biến trang web này triwr nên thật sự sinh động và ý nghĩa nhé!Chúc các bạn vui vẻ!!
Rolling Eyes
https://mya3.forumvi.com
Admin

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime12/10/2007, 4:48 pm

Các bạm ah! vẫn khỏe chứ!Dù đi dâu, đến nơi nào thì các bạn hãy cố gắng liên lạc với nhau nhé!
Gửi Pà-kon A3 SugarwareZ-241
xac_uop_sinhvien_vnc
Thượng Sỹ
Thượng Sỹ
xac_uop_sinhvien_vnc

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime13/10/2007, 5:26 pm

T_T sep oi po tay gùi gửi bài hôk đc là sao chài Evil or Very Mad
xac_uop_sinhvien_vnc
Thượng Sỹ
Thượng Sỹ
xac_uop_sinhvien_vnc

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime13/10/2007, 5:28 pm

àh quên nữa sếp làm ơn chuyển hết giao diện wa tiếng việt dùm dj toàn tiếng anh hôk < em iu' nhứt khoản này >
Admin

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime17/10/2007, 12:38 pm

xac_uop_sinhvien_vnc đã viết:
àh quên nữa sếp làm ơn chuyển hết giao diện wa tiếng việt dùm dj toàn tiếng anh hôk < em iu' nhứt khoản này >
No Không phải thế chứ!!?Căn bản tui đã chuyển thành Tiếng Việt rồi mà chỉ còn vài cái(chịu khó đoán cũng ra mờ..hixi) Với cả chỗ nào chưa hỉu ông bạn cứ Post lên tui và ông cùng giải quyết!!
cheers Ông bạn khỏe chứ? Lâu rồi sao ko liên lạc vạy mặc dù tui đã nhắn tin nhìu lần!!...... Sleep
Chúc vui vẻ! (Xắn tay áo cùng tất cả mọi người trong lớp xây dựng diễn đàn này nhé ông bạn...)
xac_uop_sinhvien_vnc
Thượng Sỹ
Thượng Sỹ
xac_uop_sinhvien_vnc

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime17/10/2007, 9:51 pm

Sếp ơi sao tui soạn xong phần chữ kí -> xác nhận xong -> vẫn không thấy gì cả Question
thuymung

thuymung

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime20/10/2007, 10:25 am

SAO MINH DANG KI THANH VIEN LOP MA THU TU HANG HO NO SAO THE , CHANG RA HANG GI CA , LUC VIET THI CO HANG , GUC GUI THI NO RA THE DO , DE NGHI SUA CHO EM DI. OK confused
Admin

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime23/10/2007, 12:26 pm

thuymung đã viết:
SAO MINH DANG KI THANH VIEN LOP MA THU TU HANG HO NO SAO THE , CHANG RA HANG GI CA , LUC VIET THI CO HANG , GUC GUI THI NO RA THE DO , DE NGHI SUA CHO EM DI. OK confused

Sau mỗi trường (VD: trường họ&tên) E phải 'Enter' để nó xuống dòng I love you E thử làm lại đi! Like a Star @ heaven

Được sửa bởi ngày 23/10/2007, 12:36 pm; sửa lần 1.
Admin

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime23/10/2007, 12:35 pm

xac_uop_sinhvien_vnc đã viết:
Sếp ơi sao tui soạn xong phần chữ kí -> xác nhận xong -> vẫn không thấy gì cả Question

Hãy chắc chắn là T đã chọn đúng mục PROFILE/chữ ký và thực hiện đúng yêu cầu sau: Chữ ký :
Các từ này sẽ được tự động thêm vào thông điệp của bạn khi gửi đi, bạn phải giới hạn ở 500 ký tự và tối đa là 3 dòng.

Mình được phép thêm hình và ký tự văn bản!Hãy thử lại lầnnữa xe, thế nào Ông bạn! Razz Chúc thành công!
Sponsored content

Gửi Pà-kon A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Pà-kon A3   Gửi Pà-kon A3 I_icon_minitime

Gửi Pà-kon A3
Trang 1 trong tổng số 1 trang